UFABETWINS ตารางทีวีของ ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป 2020: แต่ละเกมเวลาเริ่มต้นและวิธีการรับชม

UFABETWINS

ความคาดหมายสำหรับยูโร 2020 กำลังพุ่งสูงขึ้นด้วยการแข่งขันในอีกไม่กี่วันข้างหน้า นี่คือรายการการแข่งขันที่ครอบคลุมทั้งหมด

และวิธีการรับชมเมื่อสิ้นสุดฤดูกาลปกติแล้วความตื่นเต้นก็เพิ่มขึ้นทั่วสหราชอาณาจักรเมื่อประเทศบ้านเกิดสกอตแลนด์อังกฤษและเวลส์พร้อมสำหรับการแข่งขันชิงแชมป์ยุโรปในปีนี้

หนึ่งปีหลังจากที่มีการวางแผนไว้ในตอนแรกยูโร 2020 จะเริ่มในวันที่ 11 มิถุนายนโดยมีเกมที่จัดขึ้นทั่วยุโรปรวมถึงสนามกีฬาแห่งชาติของสกอตแลนด์แฮมป์เดนพาร์กยังคงมีข้อ จำกัด ของ Covid-19 ฝูงชนในเกมของสกอตแลนด์จะไม่เต็มความสามารถโดยรัฐบาลสก็อตแลนด์ จำกัด การเข้าร่วมเพียง 25% ของความจุเต็ม ผู้คนสูงสุดเพียง 12,000 คนจะสามารถสนับสนุน Steve Clarke และทีมของเขาได้ในเกมนัดเปิดสนามกับสาธารณรัฐเช็กในวันที่ 14 มิถุนายนโดยมีข้อ จำกัด ที่คล้ายกันโดยรอบประเทศอื่น ๆ ที่เข้าร่วมการแข่งขันอย่างไรก็ตามคุณไม่ต้องพลาดแม้แต่นาทีเดียวในยูโร 2020หลังจากที่ได้รับการยืนยันแล้วทั้ง 69 แมตช์จะพร้อมให้รับชมทางทีวี บ้านผลบอล

อยากรู้ว่าใครเล่นเมื่อไหร่ต้องดู ด้านล่างนี้คือรายชื่อตารางทีวี UEFA Euro 2020 ของปีนี้:
วันศุกร์ที่ 11 มิถุนายน
กลุ่ม A: ตุรกี v อิตาลี (20:00 น.) – BBC One และ iPlayer
วันเสาร์ที่ 12 มิถุนายน

กลุ่ม A: เวลส์กับสวิตเซอร์แลนด์ (14.00 น.) – BBC One และ iPlayer

กลุ่ม B: เดนมาร์ก v ฟินแลนด์ – (17:00 น.) – BBC One และ iPlayer

กลุ่ม B: เบลเยียม v รัสเซีย – (20.00 น.) – ITV / STV และ ITV Hub / STV Player

วันอาทิตย์ที่ 13 มิถุนายน

กลุ่ม D: อังกฤษพบโครเอเชีย (14.00 น.) – BBC One และ iPlayer

กลุ่ม C: ออสเตรีย v มาซิโดเนียเหนือ (17:00 น.) – ITV/STV และ ITV Hub/STV Player

กลุ่ม C: เนเธอร์แลนด์ พบ ยูเครน (20:00 น.) – ITV/STV และ ITV Hub/STV Player

วันจันทร์ที่ 14 มิถุนายน

กลุ่ม D: สกอตแลนด์กับสาธารณรัฐเช็ก (14.00 น.) – BBC One และ iPlayer

กลุ่ม E: โปแลนด์พบสโลวาเกีย (17.00 น.) – ITV / STV และ ITV Hub / STV Player

กลุ่ม E: สเปนกับสวีเดน (20.00 น.) – BBC One และ iPlayer

วันอังคารที่ 15 มิถุนายน

กลุ่ม F: ฮังการี v โปรตุเกส (17:00 น.) – ITV/STV และ ITV Hub/STV Player

กลุ่ม F: ฝรั่งเศสกับเยอรมนี (20.00 น.) – ITV และ ITV Hub

วันพุธที่ 16 มิถุนายน
กลุ่ม B: ฟินแลนด์กับรัสเซีย (14.00 น.) – BBC One และ iPlayer

กลุ่ม A: ตุรกีกับเวลส์ (17.00 น.) – BBC One และ iPlayer

กลุ่ม A: อิตาลี v สวิตเซอร์แลนด์ (20:00 น.) – ITV/STV และ ITV Hub/STV Player

วันพฤหัสบดีที่ 17 มิถุนายน

UFABETWINS

กลุ่ม ซี: ยูเครนพบมาซิโดเนียเหนือ (14.00 น.) – ผู้เล่น สถานีโทรทัศน์ไอทีวี / เอสทีวี และ ไอทีวี ฮัป / เอสทีวี

กลุ่ม B: เดนมาร์ก v เบลเยียม (17:00 น.) – ITV/STV และ ITV Hub/STV Player

กลุ่ม C: เนเธอร์แลนด์กับออสเตรีย (20.00 น.) – BBC One และ iPlayer

วันศุกร์ที่ 18 มิถุนายน
กลุ่ม E: สวีเดนพบสโลวาเกีย (14.00 น.) – BBC One และ iPlayer

กลุ่ม D: โครเอเชีย v สาธารณรัฐเช็ก (17:00 น.) – BBC One และ iPlayer

กลุ่ม D: อังกฤษ พบ สกอตแลนด์ (20:00 น.) – ITV/STV และ ITV Hub/STV Player

วันเสาร์ที่ 19 มิถุนายน
กลุ่ม F: ฮังการีกับฝรั่งเศส (14.00 น.) – BBC One และ iPlayer

กลุ่ม F: โปรตุเกส v เยอรมนี (17:00 น.) – ITV/STV และ ITV Hub/STV Player

กลุ่ม E: สเปนกับโปแลนด์ (20.00 น.) – BBC One และ iPlayer

วันอาทิตย์ที่ 20 มิถุนายน
กลุ่ม A: อิตาลี พบ เวลส์ (17:00 น.) – ITV/STV และ ITV Hub/STV Player

กลุ่ม A: สวิตเซอร์แลนด์กับตุรกี (17.00 น.) – ITV / STV และ ITV Hub / STV Player

วันจันทร์ที่ 21 มิถุนายน
กลุ่ม C: มาซิโดเนียเหนือกับเนเธอร์แลนด์ (17.00 น.) – ITV tbc และ ITV Hub / STV Player

กลุ่ม C: ยูเครนกับออสเตรีย (17.00 น.) – ITV tbc และ ITV Hub / STV Player

กลุ่ม B: รัสเซียพบเดนมาร์ก (20.00 น.) – BBC tbc และ iPlayer

กลุ่ม B: ฟินแลนด์กับเบลเยียม (20.00 น.) – BBC tbc และ iPlayer

วันอังคารที่ 22 มิถุนายน
กลุ่ม D: สาธารณรัฐเช็กพบอังกฤษ (20.00 น.) – ผู้เล่น ITV / STV และ ITV Hub / STV

กลุ่ม D: โครเอเชียพบสกอตแลนด์ (20.00 น.) – ผู้เล่น ITV4 / STV และ ITV Hub / STV

วันพุธที่ 23 มิถุนายน
กลุ่ม E: สโลวาเกียกับสเปน (17.00 น.) – ITV tbc และ ITV Hub / STV Player

กลุ่ม E: สวีเดน v โปแลนด์ (17:00 น.) – ITV tbc และ ITV Hub/STV Player

กลุ่ม F: เยอรมนีพบฮังการี (20.00 น.) – BBC tbc / iPlayer

กลุ่ม F: โปรตุเกสกับฝรั่งเศส (20.00 น.) – BBC tbc / iPlayer

วันเสาร์ที่ 26 มิถุนายน 2564
รอบ 16 ทีม: อันดับสองของกลุ่ม A เทียบกับอันดับสองในกลุ่ม B (17.00 น.) – tbc

รอบ 16 ทีมสุดท้าย: ที่หนึ่งในกลุ่ม A กับอันดับสองในกลุ่ม C (20:00 น.) – tbc

วันอาทิตย์ที่ 27 มิถุนายน 2564
รอบ 16 ทีมสุดท้าย: ที่หนึ่งในกลุ่ม C กับอันดับสามในกลุ่ม D/E/F (17:00 น.) – tbc

รอบ 16 ทีมแรกในกลุ่ม B เทียบกับอันดับสองในกลุ่ม A / D / E / F (20.00 น.) – tbc

วันจันทร์ที่ 28 มิถุนายน 2564

รอบ 16 ทีม: อันดับสองของกลุ่ม D เทียบกับอันดับสองในกลุ่ม E (17.00 น.) – tbc

รอบ 16 ทีมสุดท้าย: ที่หนึ่งในกลุ่ม F กับอันดับสามในกลุ่ม A/B/C (20:00 น.) – tbc

วันอังคารที่ 29 มิถุนายน 2021
รอบ 16 ทีมแรกในกลุ่ม D เทียบกับอันดับสองในกลุ่ม F (17.00 น.) – tbc

รอบ 16 ทีมสุดท้าย: ที่หนึ่งในกลุ่ม E กับอันดับสามในกลุ่ม A/B/C/D (17:00 น.) – tbc

วันศุกร์ที่ 2 กรกฎาคม 2564
รอบก่อนรองชนะเลิศ: ผู้ชนะเกม 6 กับผู้ชนะเกม 5 – (17:00 น.) – tbc

รอบก่อนรองชนะเลิศ: ผู้ชนะเกมที่ 4 เทียบกับผู้ชนะเกมที่ 2 – (20.00 น.) – tbc

วันเสาร์ที่ 3 กรกฎาคม 2564

รอบก่อนรองชนะเลิศ: ผู้ชนะเกมที่ 3 เทียบกับผู้ชนะเกมที่ 1 – (17.00 น.) – tbc

รอบก่อนรองชนะเลิศ: ผู้ชนะเกม 8 เทียบกับผู้ชนะเกมที่ 7 – (20.00 น.) – tbc

วันอังคารที่ 6 กรกฎาคม 2564
รอบรองชนะเลิศ: ผู้ชนะของควอเตอร์ไฟนอล 2 เทียบกับผู้ชนะควอเตอร์ไฟนอล 1 – (20.00 น.) – ทีบีซี

วันพุธที่ 7 กรกฎาคม 2564

รอบรองชนะเลิศ: ผู้ชนะของควอเตอร์สุดท้าย 4 เทียบกับผู้ชนะควอเตอร์สุดท้าย 3 – (20.00 น.) – tbc

วันอาทิตย์ที่ 11 กรกฎาคม 2564
ยูฟ่ายูโร 2020 รอบชิงชนะเลิศ

รอบชิงชนะเลิศ: ผู้ชนะรอบรองชนะเลิศ 1 กับผู้ชนะรอบรองชนะเลิศ 14.00 น. – 20.00 น. – BBC One, ITV/STV, BBC iPlayer และ ITV Hub/STV Player

https://www.ufabetwins.com/